
JAMHURI YA MUUNGANO WAT ANZANIA 

TUME HURU YA TAIFA YA UCHAGUZI 

T AARIFA KW A UMMA 

KUHUSU UTEUZI WA MADIWANI WANAWAKE WA VITI MAALUMU 

Zanzibar, 20 Aprili, 2026 

Kwa kuzingatia masharti ya kifungu cha 57(1) na 113 vya Sheria ya Uchaguzi wa Rais, 

Wabunge na Madiwani, Sura ya 343, Turne Huru ya Taifa ya Uchaguzi katika kikao 

chake kilichofanyika tarehe 20 Aprili, 2026 imefanya uteuzi wa madiwani wanawake 

wa viti maalumu watano (05) kama ifuatavyo: -

1. Ndugu Gema Gervas Ishengoma wa Chama Cha Mapinduzi (CCM) kuwa 

Diwani wa Viti Maalumu katika Halmashauri ya Jiji la Dar es Salaam; 

u. Ndugu Janeth Shadrack Sinyangwe wa Chama Cha Mapinduzi (CCM) kuwa 

Diwani wa Viti Maalumu katika Halmashauri ya Manispaa ya Sumbawanga; 

u1. Ndugu Zainabu Martin Siame wa Chama cha Mapinduzi (CCM) kuwa 

Diwani wa Viti Maalumu katika Halmshauri ya Mji Tunduma; 

1v. Ndugu Paulina Stephano Nalingigwa wa Chama Cha Mapinduzi (CCM) 

kuwa Diwani wa Viti Maalumu katika Halmashauri ya Wilaya ya Hai; na 

v. Ndugu Sikudhani Japhari Kolongo wa Chama Cha Mapinduzi (CCM) kuwa 

Diwani wa Viti Maalumu katika Halmashauri ya Wilaya ya Tanganyika. 

Tunawatakia kila la heri madiwafli wote watcule. 

Imetolewa na: 
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