Tanzania emblem
Jamhuri ya Muungano wa Tanzania

Tume Huru ya Taifa ya Uchaguzi

NEC Logo

Baadhi ya washiriki wa mafunzo ya wasimamizi na wasimamizi wasiaidizi wa vituo vya kupigia kura katika Jimbo la Chamwino mkoani Dodoma wakifuatilia hotuba ya Mwenyekiti

02 Nov, 2026
10:00:00 - 11:00:00
Chamwino
INEC

Baadhi ya washiriki wa mafunzo ya wasimamizi na wasimamizi wasiaidizi wa vituo vya kupigia kura katika Jimbo la Chamwino mkoani Dodoma wakifuatilia hotuba ya Mwenyekiti 

Baadhi ya washiriki wa mafunzo ya wasimamizi na wasimamizi wasiaidizi wa vituo vya kupigia kura katika Jimbo la Chamwino mkoani Dodoma wakifuatilia hotuba ya Mwenyekiti