Tanzania emblem
Jamhuri ya Muungano wa Tanzania

Tume Huru ya Taifa ya Uchaguzi

NEC Logo

Mkurugenzi wa Uchaguzi wa INEC Ndg. Ramadhani Kailima amekagua orodha ya wapiga kura katika kituo cha kupigia kura Jimbo la Chamwino

04 Nov, 2026
07:00:00 - 08:00:00
Chamwino
INEC

Mkurugenzi wa Uchaguzi wa INEC Ndg. Ramadhani Kailima amekagua orodha ya wapiga kura katika kituo cha kupigia kura Jimbo la Chamwino

Mkurugenzi wa Uchaguzi wa INEC Ndg. Ramadhani Kailima amekagua orodha ya wapiga kura katika kituo cha kupigia kura Jimbo la Chamwino