Tanzania emblem
Jamhuri ya Muungano wa Tanzania

Tume Huru ya Taifa ya Uchaguzi

NEC Logo

Mmoja wa wapiga kura katika Jimbo la Chamwino akitimiza haki yake ya kupiga kura kumchagua mbunge wa jimbo hilo katika uchaguzi uliofanyika leo.

04 Nov, 2026
07:00:00 - 08:00:00
Chamwino
INEC

Mmoja wa wapiga kura katika Jimbo la Chamwino akitimiza haki yake ya kupiga kura kumchagua mbunge wa jimbo hilo katika uchaguzi uliofanyika leo.

Mmoja wa wapiga kura katika Jimbo la Chamwino akitimiza haki yake ya kupiga kura kumchagua mbunge wa jimbo hilo katika uchaguzi uliofanyika leo.