Tanzania emblem
Jamhuri ya Muungano wa Tanzania

Tume Huru ya Taifa ya Uchaguzi

NEC Logo

Mwenyekiti wa INEC, Jaji (Rufaa) Mhe. Jacobs Mwambegele ameshuhudia zoezi la kupiga kura za Ubunge katika Jimbo la Chamwino, Mkoa wa Dodoma

04 Nov, 2026
07:00:00 - 08:00:00
Chamwino
INEC

Mwenyekiti wa INEC, Jaji (Rufaa) Mhe. Jacobs Mwambegele ameshuhudia zoezi la kupiga kura za Ubunge katika Jimbo la Chamwino, Mkoa wa Dodoma 

Mwenyekiti wa INEC, Jaji (Rufaa) Mhe. Jacobs Mwambegele ameshuhudia zoezi la kupiga kura za Ubunge katika Jimbo la Chamwino, Mkoa wa Dodoma