Tanzania emblem
Jamhuri ya Muungano wa Tanzania

Tume Huru ya Taifa ya Uchaguzi

NEC Logo

Mwenyekiti wa INEC, Mhe. Jaji wa Mahakama ya Rufaa, Jacobs Mwambegele amefungua mafunzo ya wasimamizi na wasimamizi wasiaidizi wa vituo vya kupigia kura katika Jimbo la Chamwino mkoani Dodoma

02 Nov, 2026
10:00:00 - 11:00:00
Chamwino
INEC

Mwenyekiti wa INEC, Mhe. Jaji wa Mahakama ya Rufaa, Jacobs Mwambegele amefungua mafunzo ya wasimamizi na wasimamizi wasiaidizi wa vituo vya kupigia kura katika Jimbo la Chamwino mkoani Dodoma 

Mwenyekiti wa INEC, Mhe. Jaji wa Mahakama ya Rufaa, Jacobs Mwambegele amefungua mafunzo ya wasimamizi na wasimamizi wasiaidizi wa vituo vya kupigia kura katika Jimbo la Chamwino mkoani Dodoma