Tanzania emblem
Jamhuri ya Muungano wa Tanzania

Tume Huru ya Taifa ya Uchaguzi

NEC Logo

Afisa wa Tume Huru ya Taifa ya Uchaguzi Ndg. Amos Madaha akiwasilisha mada wakati wa mafuzo kwa watendaji wa Uchaguzi Mdogo wa Ubunge Jimbo la Chamwino na Kata 11 za Tanzania Bara

30 Sep, 2026
12:00:00 - 12:00:00
Tabora
INEC

Afisa wa Tume Huru ya Taifa ya Uchaguzi Ndg. Amos Madaha akiwasilisha mada wakati wa mafuzo kwa watendaji wa Uchaguzi Mdogo wa Ubunge Jimbo la Chamwino na Kata 11 za Tanzania Bara

Afisa wa Tume Huru ya Taifa ya Uchaguzi Ndg. Amos Madaha akiwasilisha mada wakati wa mafuzo kwa watendaji wa Uchaguzi Mdogo wa Ubunge Jimbo la Chamwino na Kata 11 za Tanzania Bara