Tanzania emblem
Jamhuri ya Muungano wa Tanzania

Tume Huru ya Taifa ya Uchaguzi

NEC Logo

Baadhi ya washiriki wa mafunzo kwa watendaji wa Uchaguzi Mdogo wa Ubunge Jimbo la Chamwino na Udiwani Kata 11 za Tanzania Bara, wakifuatilia ufungaji wa mafunzo

01 Oct, 2026
01:00:00 - 01:00:00
Tabora
INEC

Baadhi ya washiriki wa mafunzo kwa watendaji wa Uchaguzi Mdogo wa Ubunge Jimbo la Chamwino na Udiwani Kata 11 za Tanzania Bara, wakifuatilia ufungaji wa mafunzo

Baadhi ya washiriki wa mafunzo kwa watendaji wa Uchaguzi Mdogo wa Ubunge Jimbo la Chamwino na Udiwani Kata 11 za Tanzania Bara, wakifuatilia ufungaji wa mafunzo