Tanzania emblem
Jamhuri ya Muungano wa Tanzania

Tume Huru ya Taifa ya Uchaguzi

NEC Logo

Baadhi ya washiriki wa mafunzo kwa watendaji wa Uchaguzi Mdogo wa Ubunge Jimbo la Chamwino na Udiwani katika Kata 11 za Tanzania Bara, wakifuatilia ufunguzi.

29 Sep, 2026
10:00:00 - 11:00:00
Tabora
INEC

Baadhi ya washiriki wa mafunzo kwa watendaji wa Uchaguzi Mdogo wa Ubunge Jimbo la Chamwino na Udiwani katika Kata 11 za Tanzania Bara, wakifuatilia ufunguzi.

Baadhi ya washiriki wa mafunzo kwa watendaji wa Uchaguzi Mdogo wa Ubunge Jimbo la Chamwino na Udiwani katika Kata 11 za Tanzania Bara, wakifuatilia ufunguzi.