Tanzania emblem
Jamhuri ya Muungano wa Tanzania

Tume Huru ya Taifa ya Uchaguzi

NEC Logo

Baadhi ya wasimamizi wasaidizi wa uchaguzi Jimbo la Chamwino na washiriki wa mafunzo kwa Makarani Waongozaji Wapiga Kura wakifuatilia mafunzo yaliyofanyika Chamwino Mkoa wa Dodoma

31 Oct, 2026
12:00:00 - 03:00:00
Dodoma
INEC

Baadhi ya wasimamizi wasaidizi wa uchaguzi Jimbo la Chamwino na washiriki wa mafunzo kwa Makarani Waongozaji Wapiga Kura wakifuatilia mafunzo yaliyofanyika Chamwino Mkoa wa Dodoma

Baadhi ya wasimamizi wasaidizi wa uchaguzi Jimbo la Chamwino na washiriki wa mafunzo kwa Makarani Waongozaji Wapiga Kura wakifuatilia mafunzo yaliyofanyika Chamwino Mkoa wa Dodoma