Tanzania emblem
Jamhuri ya Muungano wa Tanzania

Tume Huru ya Taifa ya Uchaguzi

NEC Logo

Mjumbe wa INEC, Mhe. Dkt. Zakia Mohammed Abubakar amefunga mafunzo ya watendaji wa Uchaguzi Mdogo wa Ubunge Jimbo la Chamwino na Udiwani Kata 11 za Tanzania Bara

01 Oct, 2026
01:00:00 - 01:00:00
Tabora
INEC

Mjumbe wa INEC, Mhe. Dkt. Zakia Mohammed Abubakar amefunga mafunzo ya watendaji wa Uchaguzi Mdogo wa Ubunge Jimbo la Chamwino na Udiwani Kata 11 za Tanzania Bara

Mjumbe wa INEC, Mhe. Dkt. Zakia Mohammed Abubakar amefunga mafunzo ya watendaji wa Uchaguzi Mdogo wa Ubunge Jimbo la Chamwino na Udiwani Kata 11 za Tanzania Bara