Tanzania emblem
Jamhuri ya Muungano wa Tanzania

Tume Huru ya Taifa ya Uchaguzi

NEC Logo

Mkurugenzi wa Uchaguzi wa INEC, Ndg. Kailima R. K akizungumza kabla ya mafunzo kwa watendaji wa uchaguzi Mdogo wa Ubunge Jimbo la Chamwino na Udiwani katika Kata 11 za Tanzana Bara.

29 Sep, 2026
10:00:00 - 11:00:00
Tabora
INEC

Mkurugenzi wa Uchaguzi wa INEC, Ndg. Kailima R. K akizungumza kabla ya mafunzo kwa watendaji wa uchaguzi Mdogo wa Ubunge Jimbo la Chamwino na Udiwani katika Kata 11 za Tanzana Bara.

Mkurugenzi wa Uchaguzi wa INEC, Ndg. Kailima R. K akizungumza kabla ya mafunzo kwa watendaji wa uchaguzi Mdogo wa Ubunge Jimbo la Chamwino na Udiwani katika Kata 11 za Tanzana Bara.