Tanzania emblem
Jamhuri ya Muungano wa Tanzania

Tume Huru ya Taifa ya Uchaguzi

NEC Logo

Mwenyekiti wa INEC, Mhe. Jaji wa Mahakama ya Rufaa, Jacobs Mwambegele akizungumza kwenye mafunzo ya watendaji wa Uchaguzi Mdogo wa Ubunge Jimbo la Chamwino na Udiwani Kata 11 za Tanzania Bara

01 Oct, 2026
01:00:00 - 01:00:00
Tabora
INEC

Mwenyekiti wa INEC, Mhe. Jaji wa Mahakama ya Rufaa, Jacobs Mwambegele akizungumza kabla ya kufungwa kwa mafunzo ya watendaji wa Uchaguzi Mdogo wa Ubunge Jimbo la Chamwino na Udiwani Kata 11 za Tanzania Bara

Mwenyekiti wa INEC, Mhe. Jaji wa Mahakama ya Rufaa, Jacobs Mwambegele akizungumza kwenye mafunzo ya watendaji wa Uchaguzi Mdogo wa Ubunge Jimbo la Chamwino na Udiwani Kata 11 za Tanzania Bara