Tanzania emblem
Jamhuri ya Muungano wa Tanzania

Tume Huru ya Taifa ya Uchaguzi

NEC Logo

Mwenyekiti wa INEC Mhe. Jaji wa Rufani Jacobs Mwambegele ametembelea mafunzo ya Makarani Waongozaji Wapiga Kura katika Kata ya Nonde iliyopo Halmashauri ya Jiji la Mbeya Mkoa wa Mbeya

31 Oct, 2026
12:00:00 - 03:00:00
Mbeya
INEC

Mwenyekiti wa INEC Mhe. Jaji wa Rufani Jacobs Mwambegele ametembelea mafunzo ya Makarani Waongozaji Wapiga Kura katika Kata ya Nonde iliyopo Halmashauri ya Jiji la Mbeya Mkoa wa Mbeya

Mwenyekiti wa INEC Mhe. Jaji wa Rufani Jacobs Mwambegele ametembelea mafunzo ya Makarani Waongozaji Wapiga Kura katika Kata ya Nonde iliyopo Halmashauri ya Jiji la Mbeya Mkoa wa Mbeya