Tanzania emblem
Jamhuri ya Muungano wa Tanzania

Tume Huru ya Taifa ya Uchaguzi

NEC Logo

Mkurugenzi wa Idara ya Usimamizi wa Uchaguzi wa INEC Ndg. Grayson Orcado akizungumza kwenye mafunzo kwa wasimamizi na wasimamizi wasaidizi wa vituo vya kupigia kura wa Jimbo la Chamwino.

01 Nov, 2026
10:00:00 - 11:00:00
Chamwino
INEC

Mkurugenzi wa Idara ya Usimamizi wa Uchaguzi wa INEC Ndg. Grayson Orcado akizungumza kwenye mafunzo kwa wasimamizi na wasimamizi wasaidizi wa vituo vya kupigia kura wa Jimbo la Chamwino.

Mkurugenzi wa Idara ya Usimamizi wa Uchaguzi wa INEC Ndg. Grayson Orcado akizungumza kwenye mafunzo kwa wasimamizi na wasimamizi wasaidizi wa vituo vya kupigia kura wa Jimbo la Chamwino.